Hoạt chất: Montelukast có các hàm lượng 4mg hoặc 5mg hoặc 10mg.
Chỉ định: Dùng cho người lớn và trẻ em trên 6 tháng tuổi để dự phòng và điều trị hen phế quản mạn tính, bao gồm cả dự phòng các triệu chứng hen ban ngày và ban đêm, điều trị người hen nhạy cảm với aspirin, và dự phòng cơn thắt phế quản do gắng sức. Làm giảm các triệu chứng của viêm mũi dị ứng theo mùa và viêm mũi quanh năm.
Sản xuất: Anh Quốc.
Giá: 15.000vnd/ viên cho tất cả các hàm lượng 4mg, 5mg, 10mg.
Địa chỉ: 41A HỒNG HÀ, P.2, Q.TÂN BÌNH, TP.HỒ CHÍ MINH. GIỜ MỞ CỬA: 7h - 22h. CỐ VẤN CHUYÊN MÔN: BÁC SĨ THẮNG 0988778115.
QUAN TÂM NHIỀU NHẤT TRONG TUẦN QUA
-
THE BEST PHARMACY IN HO CHI MINH CITY If you want to find a good pharmacy in Ho Chi Minh city, you should go to HONG ...
-
Trên trang Reuter Health ngày 21-05-2018 có đăng tin: ngoài máu ngoại vi thì tủy xương là nơi trú ẩn chính của kí sinh trùng sốt rét...
-
Có rất nhiều người luôn thắc mắc tại sao bệnh viêm gan siêu vi B mạn tính không thể chữa khỏi hoàn toàn? Điều này là do cấu trúc c...
-
Thành phần: Sofosbuvir 400mg + Velpatasvir 100mg. Chỉ định: Điều trị viêm gan C mạn tính thuộc mọi Genotype. Sản xuất: Ấn Độ. Giá: tốt nh...
-
Thành phần: Water, Glycerin, MEA, EDTA, Palmitic Acid, Fragrance... Công dụng: Cuốn trôi bã nhờn, bụi bẩn, tút da trắng sáng, khỏe mạnh, tă...
-
Thành phần: Ceftriaxon 1g. Chỉ định: Tiêm tĩnh mạch điều trị nhiễm khuẩn nhạy cảm với kháng sinh ceftriaxon, đặc biệt tốt trong một số bệnh...
-
Mọi người đều biết rằng viêm gan B mạn tính là kẻ giết người thầm lặng vô cùng nguy hiểm. Nếu chúng ta không cẩn thận, giữ gìn sứ...
-
Thành phần: Lornoxicam 4mg. Chỉ định: Chống viêm, giảm đau trong các trường hợp viêm xương khớp và viêm khớp dạng thấp. Sản xuất: Dược MED...
-
Thành phần: Paracetamol 650mg. Chỉ định: Giảm đau hạ sốt nhanh. Sản xuất: Dược CỬU LONG, Việt Nam. Giá: 3.000vnd/ viên. Hộp 4 vỉ x 4 viên...
-
Thành phần: Lidocain. Tác dụng: Kéo dài thời gian quan hệ, đem lại bản lĩnh cho đàn ông, làm mất cảm giác tự ti khi quan hệ, đem lại hưng p...